Hometech mahiti5 सर्वोत्तम iOS आणि Android साठी सेल्फी अॅप्स

5 सर्वोत्तम iOS आणि Android साठी सेल्फी अॅप्स

 5 सर्वोत्तम iOS आणि Android साठी सेल्फी अॅप्स

5 सर्वोत्तम iOS आणि Android साठी सेल्फी अॅप्स

 

आजकाल, कोणीतरी सेल्फी काढताना पाहिल्याशिवाय तुम्ही तुमच्या घराबाहेर पाऊल टाकू शकत नाही. तुम्ही सेल्फी घेणार असाल, तर एका खास अॅपचा विचार करा. सेल्फी अ‍ॅप्स अशा साधनांनी भरलेले असतात जे विशेषतः तुमचा नैसर्गिक देखावा वाढवण्यासाठी आणि तुमच्या सर्वोत्तम वैशिष्ट्यांवर जोर देण्यासाठी डिझाइन केलेले असतात. खाली, तुम्हाला प्रेरणादायी Instagram पोर्ट्रेट काढण्यात मदत करण्यासाठी आम्ही आमचे आवडते सेल्फी अॅप्स सूचीबद्ध केले आहेत. एकदा तुम्ही काही सेल्फी काढल्यानंतर, तुम्हाला तुमच्या फोटोंमध्ये काही अतिरिक्त संपादन लागू करावेसे वाटेल. त्यासाठी, उपलब्ध सर्वोत्कृष्ट फोटो संपादन अॅप्सचा आमचा संग्रह पहा.

  1. ब्युटीप्लस

  2. फेसट्यून संपादक

  3. रेट्रिका

  4. एअरब्रश

  5. सायमेरा

तुम्ही आमची यादी पाहत असताना, लक्षात घ्या की काही डाउनलोड करण्यायोग्य अॅप्स अमर्यादित वापरासाठी पूर्णपणे विनामूल्य आहेत. आजकाल, जवळजवळ सर्व अॅप्स डाउनलोडसाठी विनामूल्य म्हणून सूचीबद्ध आहेत एकतर सदस्यता पर्याय किंवा जाहिरात केलेली सर्व वैशिष्ट्ये अनलॉक करण्यासाठी अॅप-मधील खरेदी. डेव्हलपर विशेषत: एका विशिष्‍ट मोफत चाचणी कालावधीनंतर फी आकारतील किंवा तुम्ही महिना किंवा वर्षापर्यंत पैसे भरणे निवडू शकता. काही अॅप्स विनामूल्य किंवा जाहिरातींसह मर्यादित विशेष वैशिष्ट्ये ऑफर करतात. तुम्ही विनामूल्य फोटो अॅप वापरण्यात वेळ घालवण्यापूर्वी, तुम्ही त्याच्या वापराच्या अटी आणि पेमेंट संरचना समजून घ्या.

  1. ब्युटीप्लस

BeautyPlus सेल्फी अॅप स्क्रीन महिलांचे पोर्ट्रेट दर्शवित आहे.

ब्यूटीप्लस तुमचा सेल्फी चमकदार बनविण्यात मदत करण्यासाठी विविध प्रकारच्या संपादन साधनांची ऑफर देते. तुम्ही स्टिकर्स, फिल्टर्स आणि अगदी रेडीमेड टेम्प्लेट्समधून निवडू शकता जेव्हा तुम्हाला त्वरीत चांगला दिसणारा सेल्फी हवा असेल. मेकअपचा पर्याय खूप अष्टपैलू आहे, ज्यामुळे तुम्हाला लिपस्टिक शेड्स, भुवयांच्या शैली आणि पापण्यांचा प्रयोग करता येतो. तुम्ही तुमच्या सर्व फोटोंमध्‍ये डागरहित, स्वच्छ त्वचेसाठी मुरुम आणि चट्टे देखील काढू शकता. शिवाय, तुमचा फोटो चकचकीत करण्यासाठी ते चेहरा-स्लिमिंग आणि दात-पांढरे करण्याची साधने देते. अॅपच्या नवीनतम आवृत्त्यांमध्ये पार्श्वभूमी विकृती, नवीन पार्श्वभूमी श्रेणी, श्रेणीसुधारित मजकूर कार्यक्षमता, अपग्रेड केलेले ब्रशेस आणि जुन्या, फिकट झालेल्या चित्रांसाठी AI-आधारित फोटो-रिपेअर वैशिष्ट्य टाळण्यासाठी पार्श्वभूमी लॉक जोडले जाते.

2.फेसट्यून संपादक

दोन महिला आणि एका पुरुषाच्या पोर्ट्रेटसह फेसट्यून संपादक.

Facetune Editor हे अंतिम सेल्फी अॅप आहे. हे सुनिश्चित करते की तुम्ही तुमच्या चेहऱ्यावरील दोष काय मानता याकडे दुर्लक्ष करून, तुम्ही त्या दुरुस्त करण्यासाठी अॅप वापरू शकता — आणि तुमचे पालक तरीही तुम्हाला ओळखतील. विशिष्ट रिटचिंग टूल्स तुम्हाला त्वचेची समस्या दूर करू देतात, दात पांढरे करू शकतात, तुमचा चेहरा सडपातळ करू शकतात किंवा पुष्ट करू शकतात, डोळे उजळ करू शकतात, भुवया शांत करू शकतात किंवा संपूर्ण मेकअप आणि चकाकीने मोहक बनू शकतात. अॅप प्रकाश स्रोत बदलण्यासाठी, सावल्या आणि चमक काढून टाकण्यासाठी आणि रंग तापमान आणि संपृक्तता नियंत्रित करण्यासाठी प्रगत साधने ऑफर करते. इंद्रधनुष्य रंगांच्या मेकअप पॅलेटसह, मल्टीकलर निऑन फिल्टर आणि प्रकाश-गळती प्रभावांसह तुमचा चेहरा उजळ करा. एक “जादू कॅमेरा” तुमचा लुक वाढवण्यासाठी तुम्ही लाइव्ह फिल्टरसह शूट करत असताना तुम्हाला वैशिष्ट्ये बदलू देतो आणि मेकअप जोडू देतो. कोलाज, शहरी आणि फॅशनसह डझनभर पार्श्वभूमी थीममधून निवडा. हेअर टूल आपल्याला केसांच्या रंगासह प्रयोग करू देते. मेकअप, रिटचिंग, ओव्हरले, लेआउट आणि अधिकसाठी पूर्ण व्हिडिओ समर्थन आता उपलब्ध आहे.

3.रेट्रिका

स्त्रीची प्रतिमा आणि विविध बाह्य दृश्यांसह रेट्रिका स्क्रीन.

Retrica हे एक सोशल नेटवर्क तसेच सेल्फी फोटो आणि व्हिडिओ अॅप आहे जे तुम्हाला अनेक फिल्टर्स आणि स्टाइलाइज्ड लुकसह Instagram ग्रूव्हमध्ये आणते. तुम्ही तुमचा शॉट घेण्यापूर्वी डझनभर भव्य फिल्टर्सचे पूर्वावलोकन करू शकता — पण ते तिथेच थांबत नाही. रेट्रिका विविध कोनातून शॉट्स, थेट व्हिडिओ किंवा GIF सह सेल्फी कोलाजला समर्थन देते. डूडल, टाइम स्टॅम्प, संदेश आणि स्टिकर्ससह तुमच्या प्रतिमा भाष्य करा. अॅप तुम्हाला अॅपच्या कालक्रमानुसार फीडद्वारे सहकारी सेल्फी कट्टर लोकांशी कनेक्ट होण्यास आणि त्यांचे अनुसरण करण्यास प्रोत्साहित करते. तुम्ही तुमचे फोटो Facebook आणि इतर सोशल नेटवर्कवर शेअर करू शकता किंवा खाजगी संदेशाद्वारे इमेज पाठवू शकता.

4.एअरब्रश

तीन महिला मॉडेलसह एअरब्रश स्क्रीन.

AirBrush सेल्फी शैलीवर एक सोपा, लवचिक टेक ऑफर करतो आणि जर तुम्हाला परिपूर्ण पोर्ट्रेट तयार करण्याचे वेड असेल, तर हे अॅप तुम्हाला भरपूर पर्याय देते. तुम्ही त्वचेच्या टोनच्या सर्वात स्पष्ट समस्या, डाग आणि चेहर्‍यावरील इतर दोष एका टॅपने विझवू शकता, परंतु खरी मजा तुमचे डोळे मोठे करण्यासाठी, तुमचा चेहरा स्लिम करण्यासाठी, नाक अरुंद करण्यासाठी किंवा मेकअपच्या स्लेटसह पूर्णपणे हॉलीवूडमध्ये जाण्यासाठी वैयक्तिक वैशिष्ट्ये बदलण्यात आहे. प्रत्येक प्रसंगाला शोभेल असे दिसते. तुम्‍हाला तुमच्‍या मगवर थेट मेकअप लावण्‍याचा तिरस्कार वाटत असल्‍यास, तरीही तुम्‍हाला एअरब्रशने पूर्ण उपचार मिळू शकतात. अतिरिक्त वैशिष्ट्यांमध्ये त्वचेच्या अपूर्णतेचे निराकरण करण्यासाठी स्मूथ 2.0 सारखे प्रीमियम प्रीसेट समाविष्ट आहेत. हेअर डाई अपडेट तुम्हाला तुमच्या लॉकमध्ये चमक आणू देते. रिलाइट टूलमध्ये फोटो ब्राइटनेस, रंग आणि कोमलता वाढवण्यासाठी 3D लाइटिंग प्रीसेट आहेत. फाउंडेशन टूल सुरकुत्या आणि डाग लपविण्यासाठी मदत करते, तर दातांचे वैशिष्ट्य तुमचे स्मित पांढरे आणि संरेखित करते.

5.सायमेरा

तुम्ही इंडी वृत्तीसह सेल्फी कॅम शोधत असाल, तर सायमेरा येथे डोकावून पहा. सायमेरा तुम्हाला केवळ तुमचा चेहरा संपादित करू देत नाही तर तुम्हाला तुमचे सादरीकरण शैलीबद्ध करू देते. प्रथम, त्वचा गुळगुळीत, केस आणि मेकअपवर भर देणारे 150 फिल्टर आणि विशेष प्रभावांसह तुमचा देखावा परिपूर्ण करा. बॉडी शेपर्स तुमची कंबर ट्रिम करू शकतात किंवा तुमचे पाय पुन्हा आकार देऊ शकतात. परंतु या अॅपबद्दल खरोखरच मनोरंजक गोष्ट म्हणजे कॅमेरा लेन्स – विभाजित लेन्स, फिशआय, लोमो आणि इतरांचा संग्रह. सायलेंट मोड तुम्हाला धूर्त शूट करू देतो. तुम्ही पूर्ण केल्यावर, तुम्ही तुमची रचना विविध स्टिकर्स, कला प्रभाव, अंगभूत कोलाज ग्रिड किंवा अस्पष्ट पार्श्वभूमीसह शैलीबद्ध करू शकता.

  • सेल्फीसिटी

शहरांमध्ये ओळखण्यायोग्य देखावा आणि फॅशनेबल शैली आहेत का? तुमचे व्यक्तिमत्व एखाद्या विशिष्ट शहराला प्रतिबिंबित करते का? सेल्फीसिटी सामान्य सेल्फी अॅप्सपासून वेगळे करणाऱ्या इतर अनेक वैशिष्ट्यांव्यतिरिक्त सेल्फ-रिफ्लेक्शनसाठी रूपक म्हणून या ट्रॉपचा वापर करते. प्रत्येक शहर — Formosa, Tokyo, Paris, Hong Kong, New York — फिल्टरचा एक संच ऑफर करतो जे त्याचे वर्ण किंवा अतिपरिचित क्षेत्र विस्तृतपणे प्रतिबिंबित करण्यासाठी डिझाइन केलेले आहेत. डबल एक्सपोजर, सेल्फी कोलाज (16 पर्यंत पोर्ट्रेट एकत्र करणे), अस्पष्ट आणि विग्नेटिंग, लाइव्ह ऑगमेंटेड रिअॅलिटी (AR) इफेक्ट आणि Apple लाइव्ह फोटोंची नक्कल करणारे वैशिष्ट्य देखील आहे. अॅपचे इंटेलिजेंट ब्युटीफिकेशन वैशिष्ट्य त्वचेचा टोन आणि पोत वाढविण्यासाठी चेहरा ओळख वापरते. ते तुमचा कपा असू शकेल किंवा नसेल, परंतु संकल्पना अतिशय वैचारिक आणि कलात्मक परिणामांसह मनोरंजक आहेत. अद्यतनित वैशिष्ट्यांमध्ये एक-क्लिक फिल्टर, 15-सेकंद व्हिडिओ आणि सिनेमॅटिक शैली समाविष्ट आहेत.

  • YouCam परिपूर्ण

YouCam Perfect तुम्हाला स्थिर आणि व्हिडिओ सेल्फी दोन्ही शूट करू देते, तर एक स्वयं-सुशोभित वैशिष्ट्य तुमचे लुक वाढवते. अॅप त्वचेच्या दोषांवर मास्क करते, तर डोळा वर्धक डोळे मोठे करते आणि डोळ्यांखालील सूज काढून टाकते. ग्रुप सेल्फीसह, अॅपचे मल्टी-फेस डिटेक्शन तुमच्या शॉटमधील प्रत्येक चेहरा वाढवते. YouCam Perfect स्टिकर्स, पार्श्वभूमी, कोलाज आणि फ्रेम्स सारख्या घटकांसह सेल्फी सुधारते आणि विचलित करणारी पार्श्वभूमी वस्तू काढून टाकते. पूर्ण-शरीराच्या पोट्रेटसह, अॅप पाय आणि सडपातळ शरीरे लांब करण्यासाठी किंवा तुम्हाला उंच किंवा लहान दिसण्यासाठी कार्य करते. तुम्हाला मिरर टूल, इंद्रधनुष्य दिवे सारखे अॅनिमेटेड इफेक्ट, तुमच्या पोर्ट्रेटसाठी अधिक धारदार कट-आउट प्रदान करणारे ऑटो-डिटेक्ट आणि प्रीमियम सदस्यांसाठी प्रीसेट, अॅनिमेटेड स्टिकर्स आणि प्रभावांची श्रेणी मिळते. एक आकाश आणि एक-टॅप पार्श्वभूमी बदलणे तुम्हाला तुमची झांकी वाहतूक करू देते. नीट क्लासिक कोलाज शैली, एक मिश्रण (डबल एक्सपोजर) टूल, दात पांढरे करणे आणि टिकटोक शेअरिंग देखील आहेत. अद्ययावत आवृत्ती विशेष शरद ऋतूतील पार्श्वभूमी आणि इतर शरद ऋतूतील चांगुलपणा देतात.

  • परिपूर्ण३६५

Perfect365 मेकअप टूल्स आणि बॅकग्राउंड स्क्रीन.

जेव्हा तुम्ही तुमच्या पोर्ट्रेटसाठी पूर्णपणे सुंदर दिसले पाहिजे, तेव्हा तुम्ही Perfect365 वर अवलंबून राहू शकता. हे आभासी मेकअप अॅप असंख्य मेकअप आणि सौंदर्य साधने, तसेच 200 हून अधिक प्रीसेट आणि लूक खेळतो. प्रो कलर पॅलेट तुम्हाला वेगवेगळ्या रंग संयोजनांसह प्रयोग करू देते. Perfect365 अंगभूत सौंदर्य सल्ला देते, व्हिडिओ ट्यूटोरियलसह पूर्ण, मेकअप टिप्स, सूक्ष्म वैशिष्ट्य वाढवणे किंवा फुल-ऑन ग्लॅम. अॅपचे फेस डिटेक्शन अचूक मेकअपसह नैसर्गिक लूकला प्रोत्साहन देते. Perfect365 ला समान अ‍ॅप्सपासून वेगळे करते ते फक्त टूल्स नाही तर त्याचे स्लायडर-आधारित प्रभाव देखील आहेत. तुमचा सेल्फी सुशोभित करण्याच्या उद्देशाने सेलिब्रिटी-प्रेरित टेम्प्लेट्सच्या मेलेंजसह रेषेत आहे, तुम्ही फटक्यांच्या नवीन जोडीचा प्रयत्न करत असाल किंवा तुमचा त्वचा टोन समायोजित करत असाल.

  • स्नॅपचॅट

कार्टून वर्ण आणि मासे असलेले स्नॅपचॅट पॅन्स.

स्नॅपचॅट तुम्हाला कोणत्याही प्रकारचे फोटो किंवा व्हिडिओ घेऊ देते, परंतु बहुतेक लोक ते सेल्फीसाठी वापरतात. फोटो काढल्यानंतर, तुम्ही मजकूर ओव्हरले, वर्ल्ड लेन्स आणि बिटमोजी जोडू शकता, ते मित्र आणि कुटुंबीयांना पाठवू शकता आणि एका निश्चित अंतराने तुमची निर्मिती स्वयं-नाश करू शकता. हे सुनिश्चित करते की इच्छित प्राप्तकर्त्यांशिवाय इतर कोणीही तुमची वेडी मांजरीची मूंछे आणि कुत्र्याचे कान पाहू शकत नाहीत. तुम्ही Snapchat सह सेल्फी देखील शूट करू शकता आणि Instagram किंवा Facebook वर पोस्ट करण्यासाठी तुमच्या कॅमेरा रोलमध्ये सेव्ह करू शकता. तुमचे फोटो सेव्ह करण्यासाठी सेव्ह टू मेमरीज आणि कॅमेरा रोल निवडा. तुम्ही फोटो स्नॅपसाठी स्नॅप इन चॅट दाबून आणि धरून देखील स्नॅप्स जतन करू शकता ज्याची मर्यादा नाही आणि व्हिडिओ स्नॅप्स लूपवर सेट केले आहेत.

 

 

admin
adminhttps://techallsearch.com
नमस्कार मित्रानो तुम्हा सर्वांचे Techallsearch ब्लॉग मध्ये स्वागत आहे, या ब्लॉग मध्ये तुम्हाला सर्व टेक विषयी माहिती, ऑनलाईन जगातील गोष्टी, ऑनलाइन कामे कश्या प्रकारे कारवीत, व ऑनलाइन पैसे कमवण्याचे संबंधीत सर्व माहिती पाहायला मिळेल.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read