Hometech mahitiTrue बॅलेन्स

True बॅलेन्स

True बॅलेन्स

 

True बॅलेन्स

 

 

True बॅलन्स अॅप हे एक मोबाइल अॅप्लिकेशन आहे जे वापरकर्त्यांना त्यांची शिल्लक तपासण्याची आणि त्यांच्या मोबाइल फोनचे क्रेडिट भारतात रिचार्ज करण्यास अनुमती देते. हे देशातील विविध मोबाइल सेवा प्रदात्यांच्या योजना, ऑफर आणि सवलतींची माहिती देखील प्रदान करते. याव्यतिरिक्त, ते वापरकर्त्यांना त्यांचा डेटा वापर, कॉल लॉग आणि एसएमएस इतिहास तपासण्याची परवानगी देते.

ट्रू बॅलन्स हे एक अॅप आहे जे तुम्हाला भारतातून तुमच्या Android वर तुमचा डेटा वापर आणि क्रेडिट व्यवस्थापित करू देते. सर्वात चांगला भाग असा आहे की अॅप तुम्हाला तुमच्या स्वतःच्या डिव्हाइससाठी तसेच नातेवाईक किंवा मित्रासाठी रिमोट टॉप-अप करू देतो. दुसऱ्या शब्दांत, जर तुमच्या वडिलांची किंवा आईची त्यांच्या डिव्हाइसवर शिल्लक संपली असेल, तर तुम्ही काही सेकंदात ते तुमच्याकडून टॉप अप करू शकता.

ट्रू बॅलन्स बद्दल सर्वात मनोरंजक गोष्टींपैकी एक म्हणजे ते तुम्हाला टॉप-अप खरेदी करण्यासाठी आभासी नाणी मिळवू देते. तुमच्या मित्रांना आमंत्रित करून तुम्ही नाणी मिळवू शकाल, परंतु तुम्ही विशिष्ट क्रियाकलाप करूनही ते मिळवू शकता.

 

ट्रू बॅलन्स एक मनोरंजक अॅप आहे … परंतु केवळ भारतातील वापरकर्त्यांसाठी. ते तुम्ही असल्यास, तुम्ही तुमचा डेटा आणि तुमची शिल्लक दोन्ही उत्तम प्रकारे व्यवस्थापित करू शकाल.

ट्रू बॅलन्स हे तुमचे रोख, वैयक्तिक किंवा व्यावसायिक खर्च, खरेदी, विक्री, उत्पन्न, प्रकल्प खर्च, कर वजावट, सहलीचे खर्च, सुट्टीतील खर्च किंवा इतर कोणत्याही गोष्टीचा मागोवा घेण्यासाठी आणि तुमची खरी शिल्लक जाणून घेण्यासाठी वापरण्यास सुलभ अॅप आहे.

मूलभूत माहिती TrueBalance वापरकर्त्यांना युटिलिटी बिल पेमेंट आणि इतर आर्थिक उत्पादनांमध्ये प्रवेश करण्यास सक्षम करते. गुरुग्राममध्ये मुख्यालय असलेल्या, बँक नसलेल्या वापरकर्त्यांना त्यांच्या जीवनावश्यक गरजांसाठी पैसे पुरवण्यासाठी युटिलिटी पेमेंट्स फायनान्शियल प्लॅटफॉर्मसह भारताची सेवा करण्याचे उद्दिष्ट आहे. याला बॉन एंजल्स व्हेंचर पार्टनर्स, सॉफ्टबँक आणि NH इन्व्हेस्टमेंट अँड सिक्युरिटीज कडून निधी मिळाला आहे.

True Balance, Balancehero India (Balancehero, कोरियाची पूर्ण मालकीची उपकंपनी) द्वारे संचालित फिनटेक अॅपने संपूर्ण भारतात 40,000 सातत्यपूर्ण दैनंदिन कर्ज वितरणाचा टप्पा ओलांडला आहे. “आम्ही नोव्हेंबरच्या मध्यापासून 40,000 हून अधिक कर्ज वितरणे सातत्याने बंद होण्यास सुरुवात केली आहे आणि आम्ही पाहिले आहे की हा एक स्थिर-वाढणारा ट्रेंड आहे,” ट्रू बॅलन्सचे सह-संस्थापक आणि CEO चार्ली ली म्हणाले.

कायदेशीर नाव: Balancehero Co Ltd मुख्यालय: गुडगाव, हरियाणा, भारत स्थापना तारीख: 17 जुलै 2014 कर्मचाऱ्यांची संख्या: 101 ते 150 कोअर टीम: 1. चेओलवॉन चार्ली ली संस्थापक आणि सीईओ 2. जय चायोंग यी सह-संस्थापक आणि मुख्य क्रिएटिव्ह ऑफिसर 3. मार्टिन ली सह-संस्थापक आणि CTO 4. व्हिक्टर चोई मुख्य कार्यकारी कार्यालय

 

 

खासियत

प्रीपेड मोबाईल बॅलन्स चेक, युटिलिटी बिल पेमेंट, रिचार्ज लोन,  आर्थिक उत्पादने, डिजिटल गोल्ड, ई-कॉमर्स आणि शॉप

“आमचे संशोधन असे दर्शविते की लहान तिकीट आकाराची कर्जे ही भारतातील नवीन-ते-क्रेडिटची सर्वात मोठी गरज आहे. या लोकांची मागणी जास्त आहे परंतु क्रेडीट इतिहासाचा कोणताही पूर्व इतिहास नसल्यामुळे बहुतेक ते अप्रमाणित आहेत. पुढे जाऊन, आम्ही यूपीआय, ईएमआय, विमा यांसारख्या कर्जांव्यतिरिक्त इतर सर्व सेवांसाठी आमच्या डिजिटल टचपॉइंट्सद्वारे अधिक ग्रामीण भागात विस्तारणार आहोत आणि संपूर्ण आर्थिक लाभ देणार आहोत”.

ट्रू बॅलन्स, ज्याने जुलै 2019 मध्ये हँडसेट विकून ई-कॉमर्स ऑपरेशन सुरू केले होते, आता हँडसेटची विस्तृत श्रेणी (जसे की Xiaomi, Vivo, Oppo, iPhone आणि फीचर फोन), मोबाइल अॅक्सेसरीज (पॉवर बँक्स, ऑडिओ) ऑफर करून त्याचा विस्तार करण्याचा मानस आहे. उपकरणे), उपकरणे (डेस्क फॅन, कंदील) इतरांसह, ते जोडले.

https://kjkf8.app.goo.gl/9EzmwtopMytMw5Sc9

ट्रू बॅलन्स लोन: ट्रू बॅलन्स अॅप एक वैयक्तिक कर्ज अनुप्रयोग आहे जो त्याच्या ग्राहकांना वैयक्तिक कर्ज सेवा प्रदान करतो. तुम्हाला कर्जाची गरज असल्यास? तुम्ही तुमच्या यादीमध्ये ट्रू बॅलन्स वैयक्तिक कर्ज अॅप समाविष्ट करणे आवश्यक आहे. तुम्हाला या अॅप्लिकेशनवर इन्स्टंट कॅश लोनचा पर्याय देखील मिळतो, ज्याचा तुम्ही सहज लाभ घेऊ शकता. ट्रू बॅलन्स लोन अॅपसह ऑनलाइन अर्ज कसा करायचा, व्याज दर काय असेल आणि तुम्हाला कोणती वैशिष्ट्ये पहायला मिळतील ते जाणून घेऊया॰

ट्रू बॅलन्स लोन कस्टमर केअर नंबर आणि अॅप तपशील

ट्रू बॅलन्स वैयक्तिक कर्ज व्याज दर 5% पासून सुरू होणारे स्पर्धात्मक व्याज दर

वैयक्तिक कर्ज प्रक्रिया पूर्णपणे डिजिटल, कॉन्टॅक्टलेस, पेपरलेस प्रक्रिया

प्रक्रिया शुल्क प्रक्रिया शुल्क 3% पर्यंत कर्जाच्या रकमेतून वजा केले जाईल

कर्जाचा कालावधी 62 दिवस ते 180 दिवस.

लवचिक EMI वर कमाल कर्जाची रक्कम 5k ते 50k

वयोमर्यादा 21 ते 50 वर्षे.

नागरिकत्व भारतीय नागरिक

उदाहरण कर्ज कर्ज रक्कम: रु 10,000

कार्यकाळ: ९० दिवस

व्याज दर: @5% प्रति महिना

EMI रक्कम: 3,833 रुपये

एकूण देय व्याज: रु 1,500

प्रक्रिया शुल्क (जीएसटीसह): 354 रुपये

एकूण देय रक्कम: प्रोसेसिंग फी + GST ​​सह 11,854/-

ट्रू बॅलन्स पर्सनल लोन कस्टमर केअर नंबर (0120) – 4001028

cs@balancehero.com team@balancehero.com वर ईमेल करा

प्रीपेड आणि पोस्ट-पेड पेमेंट मोबाईल रिचार्ज, डीटीएच, पाईप्स गॅस, वीज, पाणी, एलपीजी इ.

ट्रू बॅलन्स लोन अॅपची वैशिष्ट्ये

कर्जाची रक्कम: या अर्जावर, तुम्हाला 5000 ते 50000 पर्यंत कर्ज मिळते, जे तुम्ही कधीही घेऊ शकता.

सुरक्षा कर्जाशिवाय: ट्रू बॅलन्समधून कर्ज घेताना तुम्हाला सुरक्षा जमा करण्याची आवश्यकता नाही. येथे तुम्हाला कलेक्टरशिवाय 50000 पर्यंत कर्ज मिळते.

किमान दस्तऐवज: ट्रू बॅलन्स अॅपवर कर्जासाठी अर्ज करण्यासाठी तुमच्याकडून खूप कमी कागदपत्रे आवश्यक आहेत. तुम्ही तुमच्या आधार कार्ड आणि पॅनसह कर्जासाठी येथे अर्ज करू शकता.

 

डिजिटली प्रक्रिया: तुम्ही येथे कर्जासाठी अर्ज केल्यास तुम्हाला कोणतेही दस्तऐवज व्यक्तिचलितपणे सबमिट करण्याची आवश्यकता नाही. येथे संपूर्ण कर्ज प्रक्रिया 100% ऑनलाइन आहे.

 

झटपट रोख कर्ज: ऑनलाइन कर्ज मिळवण्याच्या संपूर्ण प्रक्रियेसह, तुम्हाला येथे फक्त 5 मिनिटांत किती कर्ज मिळेल याची कल्पना येते. तुम्ही तुमची सर्व मंजूर कर्जे तुमच्या बचत खात्यात त्वरित हस्तांतरित करू शकता.

 

कमी प्रक्रिया शुल्क: तुम्हाला मिळणाऱ्या कर्जाच्या रकमेवर तुम्हाला कमी प्रक्रिया शुल्क आकारले जाते, ज्यामुळे हा अर्ज इतर अर्जांपेक्षा वेगळा बनतो.

 

क्रेडिट स्कोअर सुधारा: तुम्ही तुमच्या कर्जाची यशस्वी परतफेड केल्यावर तुमचा CIBIL स्कोर चांगला होतो.

NBFC नोंदणी करा: ट्रू बॅलन्स लोन अॅप हे RBI मार्गदर्शक तत्त्वांचे पालन करणारे नोंदणीकृत NBFC (नॉन-बँकिंग वित्तीय कंपनी) आहे.

 

रिपे लेटर ऑप्शन: इथे तुम्हाला रिपे लेटर ऑप्शनची सुविधा देखील मिळते. जर तुम्ही तुमचे कर्जाचे हप्ते वेळेवर भरू शकत नसाल, तर तुम्ही तुमच्या हप्त्याची तारीख वाढवण्यासाठी या सुविधेचा लाभ घेऊ शकता. तुम्ही हे अनेक वेळा करू शकता.

ट्रू बॅलन्स लोनसाठी ऑनलाइन अर्ज कसा करावा?

ट्रू बॅलन्स लोनसाठी अर्ज करण्याची संपूर्ण प्रक्रिया 100% डिजिटल आहे. काही सोप्या चरणांचे अनुसरण करून, तुम्ही 50000 पर्यंत कर्ज घेऊ शकता. परंतु तुम्हाला फॉर्म भरण्याची संपूर्ण प्रक्रिया समजून घेणे आवश्यक आहे कारण बहुतेक कर्ज नाकारणे हे फॉर्म चुकीच्या पद्धतीने भरल्यामुळे होते. म्हणून, आम्ही नमूद केलेली प्रक्रिया तुम्ही काळजीपूर्वक वाचली पाहिजे.

https://kjkf8.app.goo.gl/9EzmwtopMytMw5Sc9

तुम्हाला खाली दिलेल्या लिंकवर क्लिक करावे लागेल आणि ट्रू बॅलन्स कर्जाचा फॉर्म तुमच्या समोर उघडेल.

येथे तुम्हाला मोबाईल आणि ईमेल आयडी आणि पिन कोड टाईप करावा लागेल. त्यानंतर, तुम्हाला अॅप्लिकेशन डाउनलोड करण्यासाठी लिंक मिळेल आणि तुम्ही ते डाउनलोड करा आणि ओपन बटणावर क्लिक करा.

येथे तुम्ही नियम आणि अटी स्वीकाराल आणि डिव्हाइसवरून स्थान आणि मीडियासाठी परवानगी द्या वर क्लिक करा.

तुमची भाषा निवडा आणि स्टार्ट बटणावर क्लिक करा.

येथे तुम्हाला तुमच्या मोबाईल क्रमांकाने त्याची पडताळणी करावी लागेल.

तुम्हाला तुमचा सिक्युरिटी पासवर्ड टाकावा लागेल आणि तुमच्या पुढच्या पायरीवर क्लिक करावे लागेल.

येथे तुम्हाला तुमच्या कर्जाचा प्रकार, रोख कर्ज आणि लेव्हल अप कर्ज निवडावे लागेल.

तुमची केवायसी प्रक्रिया पूर्ण करण्यासाठी तुमचे आधार कार्ड आणि पॅन वापरा.

येथे तुम्हाला वैवाहिक स्थिती, शिक्षण, नोकरीचा प्रकार, कंपनी तपशील इ. अशी वैयक्तिक आणि कामाशी संबंधित माहिती द्यावी लागेल.

तुमची कर्जाची रक्कम निवडा. काही वेळात तुम्हाला मंजुरी मिळेल.

शेवटच्या टप्प्यात, तुम्हाला तुमचे बचत खाते विवरण PDF स्वरूपात अपलोड करावे लागेल.

आता तुम्ही तुमच्या कर्जाची रक्कम तुमच्या बचत खात्यात ट्रान्सफर करू शकता.

admin
adminhttps://techallsearch.com
नमस्कार मित्रानो तुम्हा सर्वांचे Techallsearch ब्लॉग मध्ये स्वागत आहे, या ब्लॉग मध्ये तुम्हाला सर्व टेक विषयी माहिती, ऑनलाईन जगातील गोष्टी, ऑनलाइन कामे कश्या प्रकारे कारवीत, व ऑनलाइन पैसे कमवण्याचे संबंधीत सर्व माहिती पाहायला मिळेल.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Must Read